Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

WR Haɗa thermocouple Zafin Jiki

Takaitaccen Bayani:

Tsarin WR na thermocouple yana ɗaukar thermocouple ko juriya azaman abin auna zafin jiki, yawanci ana daidaita shi da nuni, rikodi da daidaita kayan aiki, don auna zafin saman (daga -40 zuwa 1800 Celsius) na ruwa, tururi, iskar gas da ƙarfi yayin aiwatar da samarwa daban-daban.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana iya amfani da wannan thermocouple don auna zafin jiki da sarrafa shi a cikin sarrafa zare na sinadarai, roba, abinci, tukunyar jirgi da sauran masana'antu.

Bayani

Tsarin WR na thermocouple yana ɗaukar thermocouple ko juriya azaman abin auna zafin jiki, yawanci ana daidaita shi da nuni, rikodi da daidaita kayan aiki, don auna zafin saman (daga -40 zuwa 1800 Celsius) na ruwa, tururi, iskar gas da ƙarfi yayin aiwatar da samarwa daban-daban.

Siffofi

Nau'in J,K,E,B,S,N zaɓi ne

Ma'auni kewayon: -40~1800℃

Kafofin watsa labarai: ruwa, iskar gas, tururi,

Hujjar fashewa

Ruwa mai hana ruwa

Shaidar feshewa

Ƙayyadewa

Samfuri WR jerin thermocouple Majalisar
Sinadarin zafin jiki J,K,E,B,S,N
Matsakaicin zafin jiki -40~1800℃
Nau'i Taro
Adadin thermocouple Siffa ɗaya ko biyu (zaɓi ne)
Nau'in shigarwa Babu na'urar gyarawa, Zaren ferule da aka gyara, Flange mai motsi, Flange mai gyarawa (zaɓi ne)
Haɗin tsari G1/2”, M20*1.5, 1/4NPT, An keɓance shi
Akwatin mahaɗi Nau'in mai sauƙi, mai hana ruwa, nau'in mai hana fashewa, soket mai toshe zagaye da sauransu.
Diamita na Kare bututu Φ10mm, Φ12mm, Φ16mm, Φ20mm

Zane mai girma

1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi